| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn chứa đầy bọt 3,3 * 6,5M ngoài khơi / Neo đậu / Cảng / Bến cảng / Phà cho Bến du thuyền |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3*6.5M |
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| Tên sản phẩm | Mật độ cao Dock bọt tế bào kín Hệ thống treo bọt đầy Fender Bảo vệ tàu |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín + Polyurethane |
| Ứng dụng | Vận Chuyển Đến Bến Tàu, Vận Chuyển Đến Bến Cảng |
| Tuổi thọ | 10-15 năm |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kiểu | hình trụ |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |
| tên sản phẩm | 3,3m * 6,5m Tấm chắn bùn nổi trên biển Mặt bích HDG tiêu chuẩn ISO9001 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3m*6.5m |
| Kiểu | Fender nổi |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| TÊN SẢN PHẨM | Lớp phủ Polyurethane Tấm chắn bọt nổi 2.0 * 3.5M An toàn hàng hải cho cảng bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-FF2.0 * 3.5M |
| Vật chất | Bọt tế bào kín + Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bọt nổi 1.5 * 3.0M Màu xám Hải quân Vỏ bọc Polyurethane chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Phần | Dock Bumper |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Tên sản phẩm | Màu đen Marine Bọt Fender Bảo vệ đại dương Phao nổi Bến tàu thuyền an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-1500mm*3000mm |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín EVA, Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |