| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| Bưu kiện | Pallet gỗ, Vỏ gỗ |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Chắn chắn cao su vuông hấp thụ năng lượng cao Bến tàu Bến tàu |
|---|---|
| Phần | Bộ đệm, Dock |
| Đăng kí | Dock, Port |
| Hàm số | Sự bảo vệ |
| Chiều cao | 150-600 mm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Chắn bùn Yokohama tiêu chuẩn 3.3 * 6.5M CTN Loại 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS ABS LR BV TUV ISO |
| Tên sản phẩm | Bơm hơi nổi bằng khí nén Yokohama Cao su chắn bùn Tàu thuyền đánh cá đã qua sử dụng |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| tên sản phẩm | Boat Hydro Yokohama Phòng chống gió Giá/Danh mục P50 cho tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Từ khóa | Chắn bùn khí nén |
| màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Áp lực công việc | 50Kpa, 80Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón tùy chỉnh Vật liệu NR Khuôn mẫu an toàn 600H Chống va chạm |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chiều cao | 500H-2000H |
| Nhiệt độ | -40 ° C-120 ° C |
| TÊN SẢN PHẨM | Dịch vụ OEM Chắn chắn cao su hình nón Đúc tùy chỉnh Chắn bùn chống lão hóa hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-CRF1000 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Cách sử dụng | Bộ giảm xóc Mooring công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi đàn hồi Chất liệu Eva Tấm chắn bùn đầy bọt cho tàu thuyền du thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |