| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su cao su 1000H Bộ cản kháng xé tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Loại hình | Bình thường |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Heavy Duty 1800H Nón cao su Chắn chắn Dock Boat Bảo vệ Bumper Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-C1800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Đóng gói trần, đóng gói khung, đóng gói pallet |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bên thuyền 50kPa Yokohama Rubber Fender cho tàu và bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| áp suất ban đầu | 0,05MPa / 0,08MPa |
| Tên sản phẩm | Máy phun bọt nổi Máy phun bọt dưới nước Máy phun bọt thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi Đệm bọt nhẹ Fender bơm bơm bơm bơm |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | 2x4m Floating Foam Fender With Chain Net 70kg/M3 mật độ 19mm Độ dày polyurea |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva với hiệu suất cao và chứng chỉ Iso |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Công nghệ | ép đùn |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |