| Độ đàn hồi | Tốt lắm. |
|---|---|
| Mẫu | như yêu cầu |
| Nhóm | Tấm chắn bùn cao su lăn |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Công suất | 10T-40T |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bằng khí nén cho bến tàu neo đậu bằng xích và lốp |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | Phòng vệ bến tàu chứa bọt cho tàu hải quân / quân sự / du lịch / tàu ống / thuyền lái |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ bằng khí nén nổi bằng bọt PU |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Phần | Tấm chắn bùn |
| kéo dài | ≥350% |
| Đặc điểm | Khả năng chống va đập tuyệt vời |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Phong tùng bọt nổi Phong tùng bọt tàu bảo vệ Hải quân Phong tùng bọt gối biển Phong tùng đầy bọt |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tiêu chuẩn an toàn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Ứng dụng | Gửi đến tàu, cập bến |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Các thông số kỹ thuật của Yokohama Fenders STS Dock Floating CTN Loại |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su cao su 1000H Bộ cản kháng xé tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Loại hình | Bình thường |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |