| Vật chất | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Loại xi lanh Chắn thuyền kéo cao su 600 * 300 Tùy chỉnh cho mũi tàu |
| Màu sắc | Màu đen |
| Loại hình | Hình trụ |
| Tuổi thọ | 18-20 năm |
| Tên sản phẩm | Chất hấp thụ năng lượng bền PIANC 600 * 1200 Máy bảo vệ biển bằng cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| phạm vi độ cứng | 20°-90° bờ A |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | OEM Service Arch Cao su Fender Moulding Custom Heavy Duty Anti Aging Fender |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-V800 |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su hình nón 1200H PIANC2002 Đế chống rách Bộ đệm hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO, SGS |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
| đóng gói | Đóng gói trần, Đóng gói khung, Đóng gói pallet |
| Độ bền | Cao |
| Cân nặng | Ánh sáng |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phòng vệ bến tàu chứa bọt cho tàu hải quân / quân sự / du lịch / tàu ống / thuyền lái |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |