| Công suất | 10T-40T |
|---|---|
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Mẫu | như yêu cầu |
| Độ đàn hồi | Tốt lắm. |
| Sử dụng | Bảo vệ biển |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Ứng dụng | Bảo vệ tàu cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Độ cứng | 30-90 bờ |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| độ cứng | Bờ 30-90 |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 V Loại cao su Fender An toàn Hàng hải Dock Cao su Fender Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chiều dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Phụ tùng NR cao su vòm tùy chỉnh Đúc 400H Chống va chạm An toàn |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Hình dạng | Loại V |
| Chứng nhận | ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| tên sản phẩm | Danh mục/Giấy chứng nhận loại Fender dành cho trẻ em cỡ nhỏ |
|---|---|
| Phong cách | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Hình dạng | hình trụ |
| Ứng dụng | Bảo vệ bộ đệm |
| TÊN SẢN PHẨM | 100% cao su tự nhiên loại D Chắn chắn năng lượng công nghiệp Hấp thụ năng lượng màu đen Thuyền hàng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại hình | Tấm chắn cao su cố định Loại D |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Vận chuyển | 15 ngày |