| Vật liệu | NR chất lượng cao |
|---|---|
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Thuyền Tàu Bến Cầu Cảng Bến Cảng |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Bảo hành | 36 tháng |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Chắn bùn Yokohama tiêu chuẩn 3.3 * 6.5M CTN Loại 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS ABS LR BV TUV ISO |
| độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
|---|---|
| Phần | túi khí hàng hải |
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |
| in logo | nhiệt liệt chào mừng |
| Bao bì | Pallet hoặc tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn biển hình trụ tiêu chuẩn Dock Cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn tàu ngầm khí nén ISO17357 & PIANC2002 Bến tàu 50kPa Nổi |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tấm chắn cao su Yokohama Loại CTN Marine D3.3M Loại CTN |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Áp suất ban đầu | 50kpa, 80kpa |
| Tên sản phẩm | Các loại chắn bùn biển hình trụ hình trụ thuyền cao su để bảo vệ cảng bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa cao su tự nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1200 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002 |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào (đen và xám là phổ biến nhất) |