| TÊN SẢN PHẨM | 100% vòm cao su môi trường Tấm chắn năng lượng công nghiệp hấp thụ màu đen |
|---|---|
| Loại hình | Loại vòm V |
| Chiều dài | 1000-3500mm |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Giấy chứng nhận | CCS.ABS.BV.GL.DNV.LR |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Số mô hình | HM-CMF60 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Số mô hình | HM-CMF60 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Pallet gỗ, Vỏ gỗ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| TÊN SẢN PHẨM | 300H Arch cao su Fender Ozone và khả năng chống tia cực tím Bảo vệ hấp thụ nước thấp |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại V |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000-3500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Phụ tùng NR cao su vòm tùy chỉnh Đúc 400H Chống va chạm An toàn |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Hình dạng | Loại V |
| Chứng nhận | ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | V500H V500H Vòm cao su Chắn chắn cao su Công nghiệp Môi trường Tàu biển đàn hồi cao |
|---|---|
| Số mô hình | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn chắn bùn cho tàu ngầm D2500 Bộ đệm cổng loại D2500 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Kích thước | D * L - 2,5 * 5,5 triệu |
| Áp lực công việc | 50Kpa |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| tên sản phẩm | Tấm chắn cao su loại 300H D Màu đen Bộ đệm cổng bến tàu chống mài mòn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D300H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| tên sản phẩm | Thuyền cao su hàng hải hình trụ hiệu suất cao |
|---|---|
| Vật chất | NR/NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C600 |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |