| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| DỊCH VỤ | OEM hoặc ODM |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm cao su tùy chỉnh 900H Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Kéo dài | ≥300% |
| Xử lý dịch vụ | Đúc, cắt |
| Chứng nhận | ISO, SGS |
| TÊN SẢN PHẨM | Bệ đỡ hạng nặng Bệ đỡ cao su D |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Loại hình | Loại D |
| Tiêu chuẩn | PIANC 2014 |
| Lifespon | 20 năm |
| tên sản phẩm | Tấm chắn cao su loại 300H D Màu đen Bộ đệm cổng bến tàu chống mài mòn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D300H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Sử dụng lâu bền Eva Closed Cell Foam Filled Fender Bọt nổi Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane, Dây nylon |
| Số mô hình | DF-2.0*3.5M |
| Công nghệ | khuôn và ép đùn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm chịu nhiệt Cao su tự nhiên thân thiện với môi trường 300H cho bến thuyền |
|---|---|
| Loại hình | Loại vòm V |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tỉ trọng | 1,35 ~ 2,0 g / cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn hàng hải hình trụ được chứng nhận Cao su hạng nặng D800 Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, FKM, SIL / VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Phạm vi độ cứng | 20 ° -90 ° bờ A |