| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tự nhiên Vòm cao su tùy chỉnh V500H Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an t |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-V500H |
| Xử lý dịch vụ | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Pallet |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn biển hình trụ tiêu chuẩn Dock Cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC & Tiêu chuẩn ISO Chắn bùn hàng hải hình trụ hạng nặng Tuổi thọ dài cho Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1200 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào (đen và xám là cửa sổ bật lên nhiều nhất) |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn hàng hải hình trụ PIANC2002 Thông số kỹ thuật OEM Được phép gắn đế & đóng thùng |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C500 |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Kéo dài | ≥300% |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |