| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn cố định Loại D Chắn bùn cao su tự nhiên 500H để bảo vệ thuyền |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn biển hình trụ C600 Cầu cảng cao su tự nhiên Chắn chắn thuyền cho tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C600 |
| Lực lượng phản ứng | 44-1054KN |
| Hấp thụ năng lượng | 1,5-584KN-M |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su tiêu chuẩn PIANC2002 V Loại 600H Cao su tự nhiên cho bến thuyền biển |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | ISO, SGS |
| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật PIANC2002 Tấm chắn loại D 500H Bảo vệ đệm thuyền tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại hình | Loại D cố định |
| Độ cứng | 66 ShoreA |
| Đường kính | 200-500H |
| Chiều dài | 1000-2000L |
| tên sản phẩm | Thuyền cao su hàng hải hình trụ hiệu suất cao |
|---|---|
| Vật chất | NR/NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C600 |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC Tiêu chuẩn Chắn bùn Loại D Đúc Đúc đế chống lão hóa hạng nặng tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D400H |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mặt | Mịn hoặc hoa văn |
| tên sản phẩm | Lực cắt tốt Chân đế hàng hải Dock cao su PIANC2002 Dock Port Berthing Bumper |
|---|---|
| Phần | Marine, Bumper, Dock |
| Thông số kỹ thuật | DF-V800H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Độ chính xác cao | 0,01mm |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 70 V Loại Vòm cao su Vòm chống mài mòn Dock an toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
|---|---|
| Chiều dài | ≥300% |
| Chức năng | chắn bùn |
| Loại | Hình hình trụ |
| OEM | Chào mừng |
| TÊN SẢN PHẨM | 100% Môi trường loại V Fender 500H PIANC2002 ABS Cổng chứng chỉ |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | ISO, SGS |