| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su nón Vỏ cao su biển Vỏ cao su hình trụ Vỏ cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 2000mm đến 5000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| tên sản phẩm | Boat Hydro Yokohama Phòng chống gió Giá/Danh mục P50 cho tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Từ khóa | Chắn bùn khí nén |
| màu sắc | Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Áp lực công việc | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Máy lăn lăn chống va chạm tàu lăn lăn cao su lăn lăn cho tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Loại | Máy giặt bánh xe |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| TÊN SẢN PHẨM | Thiết kế mới Tấm chắn biển hình trụ CMF600D Giấy chứng nhận BV cho Bộ đệm thuyền Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen, Xám, hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |