| TÊN SẢN PHẨM | Hấp thụ năng lượng cao Chắn chắn thuyền kéo Dock Fender cao su tự nhiên Hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Màu sắc | Yêu cầu của người da đen & khách hàng |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Tuổi thọ | 15-20 năm |
| TÊN SẢN PHẨM | Trụ Fender Dock Cao su Bumpers Marine For Vessels Quay |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Phong cách thiết kế | Bến tàu |
| Loại kim loại | Q235 HDG |
| Màu sắc | Đen (Nhiều màu tùy chọn) |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn biển hình trụ Màu đen Cao su Bumper Thuyền Dock Tàu Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Phẩm chất | Cấp trên |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC & Tiêu chuẩn ISO Chắn bùn hàng hải hình trụ hạng nặng Tuổi thọ dài cho Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1200 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào (đen và xám là cửa sổ bật lên nhiều nhất) |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn biển hình trụ tiêu chuẩn Dock Cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| OEM được phép | Đúng |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |