| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Kích cỡ | kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| DỊCH VỤ | OEM hoặc ODM |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Áp lực | 50 kPa ~ 80 kPa |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | bản lề |
| bưu kiện | Pallet gỗ, Vỏ gỗ |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su hình nón 1200H PIANC2002 Đế chống rách Bộ đệm hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên mật độ cao |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO, SGS |