| tên sản phẩm | Tấm chắn cao su loại 300H D Màu đen Bộ đệm cổng bến tàu chống mài mòn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D300H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| tên | Máy phun cao su |
|---|---|
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| đóng gói | Pallet hoặc tùy chỉnh |
| Hàng hải | Chuyển phát nhanh/Đường hàng không/Đường biển |
| Lệch | 52,5% - 55% |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 V Type Fender Marine V500H Dock Bumper Cao su cố định Fender Heavy Duty |
|---|---|
| Số mô hình | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 70 V Loại Vòm cao su Vòm chống mài mòn Dock an toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| Tên sản phẩm | Các hệ thống vòm biển vòm đậu biển và vòm thuyền |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Các hệ thống cắm tàu thuyền cắm tàu thuyền cắm tàu biển |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |