| Tên sản phẩm | Ship-To-Ship Yokohama Cao su Fender Bến tàu Fender nổi với lốp máy bay |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Cách sử dụng | STS, bến tàu, cảng, cầu cảng |
| Chứng nhận | ISO9001 |
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
|---|---|
| Hình dạng | hình trụ |
| Vật liệu | Cao su |
| đóng gói | Đóng gói trần, Đóng gói khung, Đóng gói pallet |
| Sự bảo trì | thấp |
| Sức căng | Cao |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Hình dạng | hình trụ |
| BẢO TRÌ | thấp |
| kháng hóa chất | Cao |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Dock khí nén Yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực công việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| tên sản phẩm | Tàu biển Tấm chắn bùn cao su tự nhiên bằng khí nén Yokohama với lốp và dây xích bảo vệ tàu cập cảng |
|---|---|
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ bằng khí nén nổi bằng bọt PU |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Phần | Tấm chắn bùn |
| kéo dài | ≥350% |
| Tên sản phẩm | Chất hấp thụ năng lượng bền PIANC 600 * 1200 Máy bảo vệ biển bằng cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| phạm vi độ cứng | 20°-90° bờ A |
| Đặc điểm | Bảo vệ tác động, độ bền |
|---|---|
| Loại | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |