| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Vật liệu | Eva và polyurethane |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Số mô hình | 2,0 * 3,5m |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| cốt thép | Vòng xoắn ốc dây cao kéo |
| Bề mặt | Trơn tru |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ đệm biển biển đại dương Solid PU Polyethylene cao su bọt nhét |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt xốp kín, polyurethane |
| Loại | Máy bay nổi |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Đặc điểm | Khả năng chống va đập tuyệt vời |
|---|---|
| Kiểu | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi Đệm bọt nhẹ Fender bơm bơm bơm bơm |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Ứng dụng | Hàng hải |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Hình dạng | hình chữ V |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su Arch V |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Quy trình sản xuất | khuôn, cắt |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000mm-3500mm |