| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Máy chọc hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 100mm đến 1200mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| cốt thép | NR, NBR, SR, CR chất lượng cao |
| Đặc điểm | Dễ dàng cài đặt và bảo trì |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Bảo vệ tác động, độ bền |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy lăn lăn chống va chạm tàu lăn lăn cao su lăn lăn cho tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Loại | Máy giặt bánh xe |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn Marine Dock bền bỉ PIANC2002 Tiêu chuẩn cho tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại | Máy chở bánh cố định |
| Cài đặt | Các góc phơi sáng |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn tàu ngầm D3.3 * L6.5m Tấm chắn bùn cao su khí nén xích thủy lực |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |