| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi trên biển được sản xuất riêng |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Lớp phủ bọt/Polyurea mật độ cao |
| Sự chỉ rõ | 0,5m-4,5m Dia, 0,7m-9m L hoặc Tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | CCS/BV/LR/ISO17357/DNV/SGS |
| Áp lực | Cao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Nhiệt độ | Cao |
| Màu sắc | nhiều |
| mài mòn | thấp |
| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật PIANC2002 Chắn bùn con lăn D1980 Tùy chỉnh đầy màu sắc cho bộ đệm bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR / NBR / SBR |
| Loại hình | Bánh xe cố định Fender |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc điểm | Bền và chắc chắn |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ chắn bùn Yokohama ISO17357-1: 2014 Hướng dẫn 3.3 * 6.5M CTN Loại khối khí 50kPa |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Sea Guard Floating Foam Fender đầy màu sắc PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Bên trong | Bọt kín EVA |
| Gia cố | Vải dây nylon |
| Trải ra | Polyurethane, PU |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Nhà máy chắn bùn tàu ngầm 3,3 X 6,5m Bán cao su tự nhiên bằng khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Vật liệu | Eva và polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn hàng hải hình trụ được chứng nhận Cao su hạng nặng D800 Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, FKM, SIL / VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Phạm vi độ cứng | 20 ° -90 ° bờ A |