| Hình dạng | Hình trụ |
|---|---|
| va chạm | Cao |
| Vật liệu | Cao su |
| Kích thước | nhiều |
| Áp lực | Cao |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Chắn bùn Yokohama tiêu chuẩn 80kPa STS Hoạt động 3.3 * 6.5M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ hiệu quả Tấm chắn biển hình trụ đảm bảo khả năng phòng thủ bờ biển đáng tin cậy |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| tên sản phẩm | Bộ phận Fender cản xe màu xám hải quân Yokohama Mặt bích mạ kẽm nhúng nóng |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, SR, NBR chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sức căng | ≥18 |
| áp suất ban đầu | 80Kpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Yokohama Floating Fenders ISO17357 Đủ tiêu chuẩn 50kPa 3.3 * 6.5M Chống rách |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1: 2014 |
| Dẫn nhiệt | = <0,034 |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A hoặc Yêu cầu của Khách hàng |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn biển hình trụ PIANC2002 Tiêu chuẩn tiết kiệm năng lượng cao Hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
| Mẫu | Cung cấp miễn phí |
| Tính năng | Chống thấm nước / Chống tia cực tím / Chống lão hóa |
| Áp lực | Cao |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ |
| Vật liệu | Cao su |
| ăn mòn | thấp |
| Độ bền | Dài |
| Tên sản phẩm | Sử dụng lâu bền Eva Closed Cell Foam Filled Fender Bọt nổi Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane, Dây nylon |
| Số mô hình | DF-2.0*3.5M |
| Công nghệ | khuôn và ép đùn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Hình dạng | hình chữ V |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |