| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Color | Black or Customized |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| TÊN SẢN PHẨM | Hải quân Hoa Kỳ ISO17357-1: 2014 Chắn bùn cho tàu ngầm 50kPa D4.5M cho Dock Bumper Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | ISO9001-2008 BV CCS ABS |
| tên sản phẩm | ISO17357-1: 2014 Bộ lọc khí nén tiêu chuẩn Yokohama 3,3 * 6,5m 50kPa cho Dock |
|---|---|
| Đường kính | 300-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Color | Black or Customized |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC Tiêu chuẩn W Loại W Fender Tàu kéo Chắn chắn Dock Berthing Boat Chống mài mòn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Số mô hình | DF-W450 |
| Loại hình | Loại W |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn thuyền kéo loại W tùy chỉnh W Cung chắn bùn và Bảo vệ nghiêm ngặt Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su, NR, NBR, SBR |
| Loại hình | Thuyền kéo W Fender |
| Chiều cao | 200mm-450mm |
| Chiều dài | 2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | D2550 Chắn bùn cao su tự nhiên tùy chỉnh chống mài mòn PIANC2002 Góc biển |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-D2550 |
| Loại hình | Loại con lăn |
| Cài đặt | Các góc và lối vào khóa |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn tàu ngầm khí nén ISO17357 & PIANC2002 Bến tàu 50kPa Nổi |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Sự chịu đựng dưới áp lực | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Chống tia cực tím | Cao |
| tên sản phẩm | Fender bọt nổi |