| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Warranty | 36 Months |
| Length | 1 ~ 12m |
| Application | Dock |
| Vật chất | Cao su tự nhiên, SS400 |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| TÊN SẢN PHẨM | 1800H Tấm chắn hình nón PIANC Màu đen tiêu chuẩn Dock cao su Bumpers Marine |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc trưng | Giá trị E / RH cao |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn biển hình trụ Màu đen Cao su Bumper Thuyền Dock Tàu Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen hoặc tùy chỉnh |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Phẩm chất | Cấp trên |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bùn loại cố định Chắn bùn con lăn D1750 M36 Neo cao su đen để bảo vệ bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-D1750 |
| Loại hình | Chắn bùn |
| OEM | Hoan nghênh |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC & ISO Roller Fenders Đệm Con lăn NR / NBR Chống rách Dock Marine Bumper |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, HGT 2866-2016 |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Sự bảo đảm | 36 tháng |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bọt nổi bằng bọt xốp Polyurethane 2500mm * 4000mm cho Dock Ship |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane chất lượng cao |
| Kiểu | Fender bọt nổi |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Phần | Chắn bùn cảng |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ hải quân/hạm/thuyền/đầu đậu/bến cảng |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Polyurethane, EVA, v.v. |
| Màu sắc | Màu đen, cam hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều kính | 700mm-3300mm hoặc kích thước tùy chỉnh |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng/Theo yêu cầu |
|---|---|
| Thương hiệu | OEM |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| giấy chứng nhận | BV, DNV, SGS, LR, CCS |
| Vật chất | NR mịn |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Ship loại V Fender 300H Tuổi thọ lâu hơn cho neo đậu trên biển |
| Bưu kiện | Thùng gỗ |
| Hình dạng | Loại trống V |
| Chứng nhận | ROHS/ISO9001/ISO14001/TS16949 |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Chuỗi lốp Fende cao su khí nén Lưới nổi Yokohama |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đường kính | 500mm-4.500 mm |
| Chiều dài | 1.000mm-12.000 mm |