| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | Thuyền Tàu Bến Cầu Cảng Bến Cảng |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Các loại chắn bùn biển hình trụ hình trụ thuyền cao su để bảo vệ cảng bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa cao su tự nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1200 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002 |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào (đen và xám là phổ biến nhất) |
| Tên sản phẩm | Chất hấp thụ năng lượng bền PIANC 600 * 1200 Máy bảo vệ biển bằng cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Đường Kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| phạm vi độ cứng | 20°-90° bờ A |
| Đặc điểm | Dễ dàng cài đặt và bảo trì |
|---|---|
| Kiểu | Chắn bùn loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Sự linh hoạt | Cao |
|---|---|
| Nén | Cao |
| Màu sắc | Màu đen |
| Shape | Cylindrical |
| độ bền kéo | Cao |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| DỊCH VỤ | OEM hoặc ODM |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Giấy chứng nhận | BV, DNV, SGS, LR, CCS |
|---|---|
| Thương hiệu | OEM |
| tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| MOQ | 1 |
| màu sắc | Đen/Xám/Trắng/Theo yêu cầu |
| Ứng dụng | Hàng hải |
|---|---|
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Thương hiệu | OEM |
| Chiều rộng | Tùy chỉnh |