| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Chắn bùn Yokohama tiêu chuẩn 3.3 * 6.5M CTN Loại 50kPa |
|---|---|
| Vật chất | NR cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| MOQ | 1 miếng |
| Giấy chứng nhận | CCS ABS LR BV TUV ISO |
| Phần | chắn bùn STS |
|---|---|
| tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| màu sắc | Đen |
| Đường kính | 500mm-4500mm hoặc theo yêu cầu |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |
| Ứng dụng | Bến tàu, Cảng, Cầu tàu |
| Tuổi thọ | 15-20 năm |
| Hàng hải | Chuyển phát nhanh/Đường hàng không/Đường biển |
| Phần | túi khí hàng hải |
|---|---|
| in logo | nhiệt liệt chào mừng |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Tuổi thọ | 15-20 năm |
| Ứng dụng | Bến tàu, Cảng, Cầu tàu |
| tên sản phẩm | Hoạt động của STS Chắn bùn khí nén Cao su tự nhiên ISO17357 50KPA để bảo vệ tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Length | 1000mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tấm chắn khí nén 3.3 * 6.5M 80kPa STS Bộ đệm hoạt động |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 50 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn nổi khí nén ISO17357 Đủ tiêu chuẩn 50kPa 3.3 * 6.5M Chống rách |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén 2.0 * 3.5M ISO17357 Chắn bùn nổi tiêu chuẩn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO17357-1:2014 |
| Dẫn nhiệt | = |
| độ cứng | 50±10 Bờ A |
| kéo dài | ≥400 |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Material | High Performance Natural Rubber |