| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Công nghệ 2.5M Yokohama chắn bùn 50kPa nổi cho Davit |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn khí nén 50kPa 4.5M Hướng dẫn ISO17357 Dây xích lốp cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Phần | STS Fender |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| Màu sắc | Đen/Xám/Trắng/Theo yêu cầu |
|---|---|
| giấy chứng nhận | BV, DNV, SGS, LR, CCS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | 3.3 * 6.5M chắn bùn Yokohama ISO 17357-1: 2014 Van an toàn được chứng nhận cho STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, CB / T 3948-2001 |
| Techonlogy | Chống cháy nổ, Quanh co tổng thể, Chống lão hóa |
| Độ cứng | 60 ± 10 Bờ A |
| Kéo dài | ≥400 |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC Tiêu chuẩn Chắn bùn Loại D Đúc Đúc đế chống lão hóa hạng nặng tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D400H |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mặt | Mịn hoặc hoa văn |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC & ISO Tiêu chuẩn ISO Chắn chắn loại D H500 Tàu công nghiệp môi trường đàn hồi cao |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-DH500 |
| Kích thước | Yêu cầu của khách hàng |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Máy chọc hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 100mm đến 1200mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| cốt thép | NR, NBR, SR, CR chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | Sự hấp thụ năng lượng cao của chắn bùn khí nén Yokohama để vận chuyển từ tàu này sang tàu khác Khoan |
|---|---|
| Vật liệu | NR chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Sự khoan dung | ±2% |
| Thể loại | Chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn biển hình trụ đa năng để bảo vệ tàu thuyền vượt trội |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Các thông số kỹ thuật của Yokohama Fenders STS Dock Floating CTN Loại |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Tiêu chuẩn | ISO9001, ISO17357 |
| Giấy chứng nhận | CCS / BV / SGS / ABS |