| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Ưu điểm | Nhà máy tùy chỉnh, gốc |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều dài | 1 ~ 12m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Số mô hình | DF-MB100 |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bến tàu Bến tàu Quay Tee Head Marine Neo neo Bollards Cast Iron QT450 Bollards |
| dung tích | 10-300 tấn |
| Kiểu | đầu phát bóng |
| Tiêu chuẩn | PIANC, ISO13797:2020 |
| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Ô tô, Hàng hải, v.v. |
|---|---|
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Hàng hiệu | Hongruntong Marine |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột neo đậu |
| Ứng dụng | Tàu thủy; Thuyền |
| Điều trị bề mặt | phun mạ kẽm |
| Tính năng | Mạnh mẽ và bền bỉ |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp di động kín Tấm chắn bọt không đánh dấu bằng da Polyurethane |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chất lượng cao, da polyurethane |
| Loại hình | Tấm chắn bọt nổi |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Phần | Cổng Fender |
| TÊN SẢN PHẨM | OCIMF Standard STS Hose NBR 10 "liên tục cho các hoạt động Ship-To-Ship |
|---|---|
| Vật chất | NBR |
| Tiêu chuẩn | GMPHOM 2009 & EN 1765 |
| Áp lực công việc | 15 thanh, 19 thanh, 21 thanh |
| Gia cố | Dây polyester có độ bền cao và dây xoắn |
| Hàng hiệu | Hongruntong Marine |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột neo đậu |
| Ứng dụng | Tàu thủy; Thuyền |
| Sử dụng | Bảo vệ tàu |
| Điều trị bề mặt | phun mạ kẽm |