| tên sản phẩm | Thiết kế vượt trội Bảo vệ chưa từng có Tấm chắn bùn Yokohama Giá / Kích thước / Kích thước |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| cốt thép | Vải dây lốp nylon nhiều lớp |
| Đường kính | 0,5m-4,5m hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Số mô hình | HM-CMF14 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Uyển chuyển | Cao |
|---|---|
| va chạm | Cao |
| mài mòn | thấp |
| Áp lực | Cao |
| ăn mòn | thấp |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
|---|---|
| tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| MOQ | 1 |
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| độ dày | Theo yêu cầu |
| tên sản phẩm | Danh mục/Giấy chứng nhận loại Fender dành cho trẻ em cỡ nhỏ |
|---|---|
| Phong cách | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Hình dạng | hình trụ |
| Ứng dụng | Bảo vệ bộ đệm |
| Impact Resistance | High |
|---|---|
| Abrasion Resistance | High |
| Size | Customized |
| Weight | Light |
| Temperature Range | Wide |
| Lệch | 52,5%-55% |
|---|---|
| Tuổi thọ | 15-20 năm |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Ứng dụng | Bến tàu, Cảng, Cầu tàu |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |