| moq | 1 |
|---|---|
| Chiều rộng | tùy chỉnh |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Bề mặt | Trơn tru |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
|---|---|
| nhiệt độ | -40 độ C đến 80 độ C |
| OEM | hoan nghênh |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Kích thước | Đường kính 500mm-4500mm, Chiều dài 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Nén | Cao |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
| Màu sắc | Màu đen |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Chiều kính | Theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| TÊN SẢN PHẨM | Bộ phận cao su tự nhiên loại V tùy chỉnh NR 400H Khuôn đúc chống va chạm |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Chứng nhận | ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Chiều cao | 500-3000H |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Hiệu suất | Xuất sắc |
| Cài đặt | dễ |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Phụ kiện | Bu lông, Đai ốc, Vòng đệm |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Chiều cao | 500-3000H |
| TÊN SẢN PHẨM | Thiết kế mới Tấm chắn biển hình trụ CMF600D Giấy chứng nhận BV cho Bộ đệm thuyền Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen, Xám, hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Chiều cao | 500-3000H |
| Màu sắc | Đen |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Dock/Port/Ship Bumper Bảo vệ |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | Vòm |
| Vật liệu | Cao su |