| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tùy chỉnh Loại V Cao su V500H Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-V500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Túi nhựa + Pallet |
| Tên sản phẩm | ISO 17357 Fender cao su khí nén Yokohama Fender Marine Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| moq | 1 miếng |
| Công nghệ | High pressure, anti-explosion type. Áp suất cao, loại chống nổ. Whole-wrapping |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| MOQ | 1 |
| Logo | tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | 300H Arch cao su Fender Ozone và khả năng chống tia cực tím Bảo vệ hấp thụ nước thấp |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại V |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000-3500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tự nhiên Vòm cao su tùy chỉnh V500H Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an t |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-V500H |
| Xử lý dịch vụ | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Pallet |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su khí nén nổi ISO17357 Thông số kỹ thuật 80kPa STS Hoạt động |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| tên sản phẩm | PIANC & ISO17357 Chắn bùn cao su khí nén tiêu chuẩn Chuỗi lốp An toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật liệu | Chất lượng tốt nhất NR, NBR, SR |
| Màu sắc | Đen hoặc Tùy chỉnh |
| Diameter | 500mm - 4,500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| tên sản phẩm | PIANC 2002 Tấm chắn bùn cao su tế bào neo đậu trên biển với khung phía trước bằng thép |
|---|---|
| Vật chất | CSTN/NBR chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| lực lượng phản ứng | 29-4626KN |
| hấp thụ năng lượng | 4-6102KNM |