| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Tấm chắn cao su Yokohama 4,5 * 9,0M CTN nổi trên biển |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Phần | STS Fender |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR / NR Tấm chắn cao su cao su 1000H Bộ cản kháng xé tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Loại hình | Bình thường |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | 100% vòm cao su môi trường Tấm chắn năng lượng công nghiệp hấp thụ màu đen |
|---|---|
| Loại hình | Loại vòm V |
| Chiều dài | 1000-3500mm |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Giấy chứng nhận | CCS.ABS.BV.GL.DNV.LR |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tế bào Fender Màu đen Dịch vụ OEM Bảo vệ chống lão hóa |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR / NBR |
| Số mô hình | DF-C1700H |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Kéo dài | ≥300% |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tấm chắn cao su khí nén CTN Loại 3300 * 6500MM Loại CTN |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Dịch vụ OEM Chắn chắn cao su hình nón Đúc tùy chỉnh Chắn bùn chống lão hóa hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-CRF1000 |
| Màu sắc | Màu đen |
| Cách sử dụng | Bộ giảm xóc Mooring công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ biển hình trụ để bảo vệ va chạm Máy bảo vệ biển bằng cao su |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 50mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| tên sản phẩm | Thuyền cao su hàng hải hình trụ hiệu suất cao |
|---|---|
| Vật chất | NR/NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C600 |
| độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |