| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Thuyền Tàu Bến Cầu Cảng Bến Cảng |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357-1: 2014 Tiêu chuẩn chắn bùn cho tàu ngầm D2500 Bộ đệm cổng loại D2500 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Kích thước | D * L - 2,5 * 5,5 triệu |
| Áp lực công việc | 50Kpa |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Color | Black or Customized |
| Material | High Quality NR |
| Part | Dock Bumper |
| TÊN SẢN PHẨM | Tàu neo đậu Con lăn Chắn chắn cao su Dock Cảng Bumper Giấy chứng nhận ABS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Phần | Fender, Bumper |
| Kích thước | theo yêu cầu của khách hàng |
| Màu sắc | Đen hoặc bất kỳ màu nào |
| tên sản phẩm | Bến tàu cao su khí nén Yokohama đã được phê duyệt của SGS cho tàu đến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50KPa hoặc 80KPa |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 Dock cao su Fender Yokohama Floating Fender Loại CTN |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa hoặc 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ hiệu quả tàu kéo của bạn với DockFender Thuyền kéo Fenders và Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| TÊN SẢN PHẨM | Trụ Fender Dock Cao su Bumpers Marine For Vessels Quay |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Phong cách thiết kế | Bến tàu |
| Loại kim loại | Q235 HDG |
| Màu sắc | Đen (Nhiều màu tùy chọn) |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn hàng hải hình trụ được chứng nhận Cao su hạng nặng D800 Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, FKM, SIL / VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Phạm vi độ cứng | 20 ° -90 ° bờ A |
| tên sản phẩm | Thuyền hàng hải Loại D Chắn bùn Tùy chỉnh D200H Bến tàu hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D200H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |