| giấy chứng nhận | BV, DNV, SGS, LR, CCS |
|---|---|
| tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| Hình dạng | hình chữ V |
| Chiều dài | tùy chỉnh |
| độ dày | Theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | Lốp máy bay Tấm chắn bùn cao su Yokohama Tấm chắn bùn thuyền nổi |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Phần | chắn bùn cao su bên thuyền |
| Ứng dụng | Được sử dụng cho tàu và bến tàu |
| Màu sắc | Đen |
| Tên sản phẩm | chắn bùn khí nén yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực làm việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên cố định Fender vòm Fender cao su 600H Loại V để bảo vệ thuyền |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Loại | Tấm chắn cao su cố định |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn lốp tàu kéo Chắn bùn hình trụ Cản tàu kéo để lắp ghép và neo đậu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D600 |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Loại | Hình hình trụ |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Thuyền Tàu Bến Cầu Cảng Bến Cảng |
| TÊN SẢN PHẨM | Thiết kế mới Tấm chắn biển hình trụ CMF600D Giấy chứng nhận BV cho Bộ đệm thuyền Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen, Xám, hoặc theo yêu cầu |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| tên sản phẩm | Phần chắn bùn cao su rỗng D Phần chắn bùn thuyền / Bảo vệ bến tàu bằng cao su |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su thuyền cho công việc nặng cao su đệm gắn tấm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 500mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su khí nén ISO17357-1: 2014 STS Dock Boat Bumper 4.5 * 9.0M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Áp suất ban đầu | 50Kpa |