| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva Thuyền biển Polyurethane Tấm chắn bùn cao su Polyurea |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Đặc điểm | Sức bền không có đối thủ |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao cấp cao su tự nhiên |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su nón Vỏ cao su bảng Vỏ cao su nổi Vỏ cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 1000mm đến 6000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Vỏ cao su hình nón Vỏ cao su hình nón Vỏ cao su hình nón Vỏ cao su rõ ràng |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 100mm đến 2000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D cao cấp Tấm bảo vệ cọc Tường Chắn bùn chắn bùn cao su |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D100H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Sử dụng | Hoạt động đậu tàu |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Ứng dụng | bến tàu |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |