| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tính năng | vận hành linh hoạt |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| OEM được phép | Đúng |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Vật liệu thân thiện với môi trường |
| Tên sản phẩm | Chạy tàu thủy có hình trụ đáng tin cậy Chạy tàu kéo Chạy tàu cao su |
|---|---|
| Vật liệu | NR/NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C500 |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| kéo dài | ≥300% |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Sự ổn định ngang tuyệt vời |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn biển hình trụ hiệu suất cao Dock chắn bùn |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 70mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| nhiệt độ | -40oC ~ 300oC |