| Tên sản phẩm | 50kpa tàu ngầm Fender Hydropneumatic tàu ngầm cao su Fender Dock Sling Type |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Đặc điểm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su bằng khí nén cho bến tàu neo đậu bằng xích và lốp |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-12000mm |
| Đặc điểm | Khả năng chống va đập tuyệt vời |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Trung Quốc Cone cao su Fenders cao su Dock Fender Marine cao su Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 1000mm đến 3000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chống mài mòn |
| Kéo dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Nhà máy Trung Quốc Tấm chắn bùn cao su hình nón Cản cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 100mm đến 5000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |