| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
|---|---|
| tên sản phẩm | Bệ đỡ cao su loại hình nón DF1000H PIANC2002 để bảo vệ tàu thuyền |
| Màu sắc | màu đen |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Chứng nhận | ISO9001, BV, ABS |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 V Loại cao su Fender An toàn Hàng hải Dock Cao su Fender Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su loại CTN Dock Tấm chắn bùn khí nén 3,3 * 6,5M ISO17357 |
|---|---|
| Vật liệu | Chống mài mòn NR SR NBR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50kpa / 80kpa |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
|---|---|
| tên sản phẩm | Đế cao su hiệu suất cao Fender Loại hình nón SCN1600 cho bến |
| Màu sắc | màu đen |
| Chiều cao | 1600 mm |
| Chứng nhận | ISO9001, BV, ABS |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Ứng dụng | Cổng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Đặc điểm | Bảo vệ tác động, độ bền |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ hàng hải V Type Fender Vòm chắn bùn cao su PIANC2002 |
|---|---|
| Phần | biển, bội thu, bến tàu |
| thông số kỹ thuật | DF-V600H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn cao su phần tử hạng nặng với bộ đệm cổng thiết kế mô-đun |
|---|---|
| Phần | Dock, Bumper |
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống lão hóa |
| Vẻ bề ngoài | Cao su mịn |
| Loại hình | Loại nguyên tố |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| OEM được phép | Đúng |