| Sự bảo trì | thấp |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Sức chống cự | Cao |
| Uyển chuyển | Cao |
| độ bền kéo | Cao |
| Cân nặng | Ánh sáng |
|---|---|
| Uyển chuyển | Cao |
| Sự bảo trì | thấp |
| Nhiệt độ | Cao |
| Cài đặt | dễ |
| Cài đặt | dễ |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Màu sắc | Đen |
| mài mòn | Cao |
| độ bền kéo | Cao |
| Pressure | 50kPa, 80kPa |
|---|---|
| Maintenance | Low |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| nhiệt độ | Cao |
| Size | Customizable |
| Color | Black |
|---|---|
| Resistance | High |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Vật liệu | Cao su |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su nổi 50kPa Dock Bến thuyền tiêu chuẩn ISO17357 |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng tốt |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Phần | Lưới lốp xích |
| áp suất ban đầu | 50KPa hoặc 80KPa |
| Đặc điểm | Bảo vệ tác động, độ bền |
|---|---|
| Loại | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Chắn chắn cao su vuông hấp thụ năng lượng cao Bến tàu Bến tàu |
|---|---|
| Phần | Bộ đệm, Dock |
| Đăng kí | Dock, Port |
| Hàm số | Sự bảo vệ |
| Chiều cao | 150-600 mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su loại V có thể tùy chỉnh hàng hải Màu đen cho bến cảng Dock |
|---|---|
| Phần | Marine, Bumper, Dock |
| Thông số kỹ thuật | DF-V400H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Độ chính xác cao | 0,01mm |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 70 V Loại Vòm cao su Vòm chống mài mòn Dock an toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |