| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Tấm chắn cao su khí nén 4,5 * 9,0M CTN nổi trên biển |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| tên sản phẩm | Tàu biển Tấm chắn bùn cao su tự nhiên bằng khí nén Yokohama với lốp và dây xích bảo vệ tàu cập cảng |
|---|---|
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Cách sử dụng | Tàu, Bến Tàu, Cầu Cảng, Cảng |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| Tên sản phẩm | Cần bán khí nén Fender cao su nổi 50Kpa |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | PIANC 2002 Tấm chắn bùn cao su tế bào neo đậu trên biển với khung phía trước bằng thép |
|---|---|
| Vật liệu | CSTN/NBR chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C1000H |
| lực lượng phản ứng | 29-4626KN |
| hấp thụ năng lượng | 4-6102KNM |
| Tên sản phẩm | Phòng cao su Fender cao su đệm Mooring Fender Marine Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa cao su tự nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1150H |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón Màu đen ISO9001 Cao su tự nhiên NBR linh hoạt Lớp hải quân |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR |
| Loại hình | Tấm chắn cao su cố định |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Đối với cập tàu hoặc bến tàu |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn cao su hình nón Chắn bùn cao su cố định Cản cao su hình nón |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Phần | chắn bùn bến tàu |
| Chiều cao | 1000mm đến 6000mm |
| Độ lệch định mức | 70% - 72% |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |