| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su siêu tế bào biển với phụ kiện Dock an toàn cho bến thuyền |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1150H |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất cứ màu nào |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su loại 300H V Lớp ôzôn & Chống tia cực tím Bảo vệ hấp thụ nước thấp |
|---|---|
| Vật chất | NR hiệu suất cao |
| Hình dạng | Loại V |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| Chiều dài | 1000mm-3500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm dẻo chống thấm DF-ARF600H Loại V Cao su cố định hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Loại hình | Loại vòm V |
| Kéo dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| tên sản phẩm | Các bộ phận tàu biển nổi Fender Marine khí nén kiểu Yokohama |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500mm |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 V Type Fender Marine V500H Dock Bumper Cao su cố định Fender Heavy Duty |
|---|---|
| Số mô hình | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn Marine Dock bền bỉ PIANC2002 Tiêu chuẩn cho tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại | Máy chở bánh cố định |
| Cài đặt | Các góc phơi sáng |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 800H Tấm chắn cao su hình nón Màu đen được tùy chỉnh cho bộ đệm bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CRF800H |
| Loại hình | Tấm chắn cao su cố định |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D cao cấp Tấm bảo vệ cọc Tường Chắn bùn chắn bùn cao su |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D100H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại D đàn hồi Chắn bùn góc Chắn bùn hình trụ Mũ đóng cọc Chắn bùn Pontoon |
|---|---|
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chống Lão Hóa |
| Số mô hình | DF-D400H |
| Màu sắc | Yêu cầu của đen và khách hàng |
| Sử dụng | Giảm xóc neo đậu công nghiệp |