| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| DỊCH VỤ | OEM hoặc ODM |
| Tỉ trọng | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc trưng | Bền và chắc chắn |
| Cách sử dụng | Tàu cập bến hoặc neo đậu |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC Tiêu chuẩn W Loại W Fender Tàu kéo Chắn chắn Dock Berthing Boat Chống mài mòn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Số mô hình | DF-W450 |
| Loại hình | Loại W |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D Hiệu suất linh hoạt và hiệu quả để bảo vệ |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D400H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D để bảo vệ bến tàu biển hiệu quả và đáng tin cậy |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn loại D đáng tin cậy Miếng đệm chịu lực Bollards Marine Bollards Điểm đánh dấu kênh Phao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Chất lượng | cấp độ cao |
| Logo | Logo tùy chỉnh Chấp nhận |
| Tên sản phẩm | Thiết lập linh hoạt PIANC Tiêu chuẩn W loại Fender Fender tàu kéo với thanh hướng dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Số mô hình | DF-W450 |
| Loại | loại W |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Đặc điểm | Bền và chắc chắn |
| Tên sản phẩm | Máy chở động vật loại D |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Mật độ | 1,35~2,0 g/cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Màu sắc | Màu đen và tùy chỉnh |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Color | Black or Customized |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |