| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Tính năng | Vật liệu chất lượng cao |
| Chiều kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| nhiệt độ | -40oC ~ 300oC |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tính năng | Vật liệu thân thiện với môi trường |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tính năng | vận hành linh hoạt |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 400 đến 3000 triệu |
| Phụ kiện | Mặt trước, Tấm lót mặt, Dây chuyền.. |
| OEM được phép | Đúng |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | NR |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Bảo hành | 24 tháng |