| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 V Loại cao su Fender An toàn Hàng hải Dock Cao su Fender Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| tên sản phẩm | Thuyền hàng hải Loại D Chắn bùn Tùy chỉnh D200H Bến tàu hấp thụ năng lượng cao |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D200H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Tên sản phẩm | Fender con lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Ứng dụng | Nhà ga cảng |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Cao su tùy chỉnh Loại V Cao su V500H Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Vật chất | NR chống mài mòn |
| Số mô hình | DF-V500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đóng gói | Túi nhựa + Pallet |
| Vật chất | NR mịn |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Ship loại V Fender 300H Tuổi thọ lâu hơn cho neo đậu trên biển |
| Bưu kiện | Thùng gỗ |
| Hình dạng | Loại trống V |
| Chứng nhận | ROHS/ISO9001/ISO14001/TS16949 |
| Phần | Cảng, bến tàu |
|---|---|
| tên sản phẩm | V Type Marine Arch Fender Cao su tự nhiên 500h cho Berthing |
| Kiểu | Vòm cao su chắn bùn |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| oem | Chào mừng |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn loại M Chắn chắn thuyền kéo chống thấm nước M Fender Dock thuyền cao su PIANC2002 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Loại hình | Loại M |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn thuyền kéo loại W tùy chỉnh W Cung chắn bùn và Bảo vệ nghiêm ngặt Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su, NR, NBR, SBR |
| Loại hình | Thuyền kéo W Fender |
| Chiều cao | 200mm-450mm |
| Chiều dài | 2000mm |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Loại xi lanh Chắn thuyền kéo cao su 600 * 300 Tùy chỉnh cho mũi tàu |
| Màu sắc | Màu đen |
| Loại hình | Hình trụ |
| Tuổi thọ | 18-20 năm |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn lỗ khóa Chắn bùn Thuyền kéo Ô-zôn & Bảo vệ cản thuyền chống tia cực tím |
|---|---|
| Vật chất | Chống mài mòn NR / NBR / SBR |
| Loại hình | Loại lỗ khóa |
| Kích thước | 200-350H, Lmax = 2000 |
| Kéo dài | ≥300% |