| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Tên sản phẩm | Máy phun bọt nổi Máy phun bọt dưới nước Máy phun bọt thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva với hiệu suất cao và chứng chỉ Iso |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý Nhẹ |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Tấm chắn bọt nổi 2,5 * 5,5M Hấp thụ năng lượng công nghiệp Màu đen |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2,5 * 5,5M |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Vật liệu | Eva và polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Tên sản phẩm | Sử dụng lâu bền Eva Closed Cell Foam Filled Fender Bọt nổi Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane, Dây nylon |
| Số mô hình | DF-2.0*3.5M |
| Công nghệ | khuôn và ép đùn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Sử dụng | Tránh va chạm |