| Tên sản phẩm | Polyurethane nổi bọt đầy cao su Fender Marine Solid Marker nổi |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Tuổi thọ | hơn 8 năm |
| OEM & ODM | Có sẵn |
| Kiểm tra bên thứ ba | được hỗ trợ |
| Vật liệu | Polyurethane, EVA, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng | Du thuyền, Tàu du lịch, Hàng rời, Vận chuyển từ tàu này sang tàu khác |
| Phần | Chắn bùn biển |
| Màu sắc | Đen hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ bằng khí nén nổi bằng bọt PU |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Phần | Tấm chắn bùn |
| kéo dài | ≥350% |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Sử dụng | Tránh va chạm |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Material | EVA and Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bọt nổi bằng bọt xốp Polyurethane 2500mm * 4000mm cho Dock Ship |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane chất lượng cao |
| Kiểu | Fender bọt nổi |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Phần | Chắn bùn cảng |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Sea Guard Floating Foam Fender đầy màu sắc PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Bên trong | Bọt kín EVA |
| Gia cố | Vải dây nylon |
| Trải ra | Polyurethane, PU |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Solid Fixed Bumpers EVA Foam Filled Fenders cho tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Chiều kính | 0,5M-4,5M |
| Chiều dài | 1.0m-12m |
| Tên sản phẩm | Giá thấp Chất lượng cao bọt nổi Fender Polyurethane Cover Tiêu chuẩn ISO |
|---|---|
| Inner | EVA Closed Cell Foam |
| cốt thép | Vải dây nylon |
| Trải ra | Polyurethane, PU |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |