| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Ứng dụng | Bảo vệ tàu cảng |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Tính năng | Chống mài mòn, chống va chạm |
| Từ khóa | Giá máy móc cao su |
| Công nghệ | ép đùn |
| đóng gói | Đóng gói trần, Đóng gói khung, Đóng gói pallet |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Cân nặng | Ánh sáng |
| Sự bảo trì | thấp |
| Cài đặt | dễ |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
| đóng gói | Đóng gói trần, Đóng gói khung, Đóng gói pallet |
| Độ bền | Cao |
| Cân nặng | Ánh sáng |
| Đặc điểm | Tính linh hoạt và khả năng uốn cong tốt |
|---|---|
| Kiểu | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp chuyên nghiệp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tên sản phẩm | Sản phẩm bán nóng Dock Roller Fender Corner Rubber Fender Wheel Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chống Lão Hóa |
| Số mô hình | DF-D2550 |
| Loại | Loại con lăn |
| Cài đặt | Các góc và lối vào khóa |
| Vật liệu | Cao su |
|---|---|
| Nén | Cao |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
| Màu sắc | Màu đen |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi trên biển được sản xuất riêng |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Lớp phủ bọt/Polyurea mật độ cao |
| Sự chỉ rõ | 0,5m-4,5m Dia, 0,7m-9m L hoặc Tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | CCS/BV/LR/ISO17357/DNV/SGS |