| Logo | Logo tùy chỉnh được chấp nhận |
|---|---|
| Đã được phê duyệt | SGS, ABS, ISO9001 |
| phạm vi độ cứng | 20°-90° bờ A |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ABS, SGS, ISO9001 |
| Tính năng | Chống thấm nước/ Chống tia cực tím/ Chống lão hóa |
| Tên sản phẩm | Máy phun lăn |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Loại | Máy phun lăn |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Ứng dụng | bến cảng |
| Sử dụng | Bảo vệ tàu ngầm |
|---|---|
| Chiều kính | 2500mm |
| Dẫn nhiệt | = |
| cốt thép | Dây vải nylon |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Chiều kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Ứng dụng | Fender dock tàu ngầm |
| Ứng dụng | Hàng hải |
|---|---|
| Bề mặt | Mượt mà |
| Hình dạng | hình chữ V |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Độ dày | Theo yêu cầu |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Áp lực nổ | Thanh 75-105 |
|---|---|
| Đường Kính trong | 2,5mm-25mm |
| xử lý bề mặt | SR, mượt mà |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm 2500x5000mm Chắn bùn thuyền bơm hơi dọc |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, ISO9001 |
| Kích thước | 4,5 * 12,0M |
| áp suất ban đầu | 50kPa |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |