| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| tên sản phẩm | ISO17357 1:2014 Tấm chắn bùn cao su khí nén biển Yokohama Tàu thuyền chất lượng cao |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên mật độ cao |
| Tiêu chuẩn | ISO17357, PIANC |
| Giấy chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| TÊN SẢN PHẨM | OEM / ODM Chắn bùn dịch vụ PIANC2002 Đúc tùy chỉnh được chứng nhận Chống lão hóa hạng nặng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Loại | Con lăn cao su Fender |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Vật liệu | NR |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su loại V linh hoạt không thấm nước PIANC2002 Cao su cố định hàng hải công nghiệp |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Uyển chuyển | Tuyệt |
| Kéo dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su biển chìm dưới nước |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Kích thước | D * L--2,5 * 5,5M |
| Áp lực công việc | 50kPa |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Tên sản phẩm | Polyurethane nổi bọt đầy cao su Fender Marine Solid Marker nổi |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Tuổi thọ | hơn 8 năm |
| OEM & ODM | Có sẵn |
| Kiểm tra bên thứ ba | được hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Tuổi thọ | 10~15 năm |
| Tính năng | Chống ăn mòn |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |