| tên sản phẩm | Phần chắn bùn cao su rỗng D Phần chắn bùn thuyền / Bảo vệ bến tàu bằng cao su |
|---|---|
| Số mô hình | DF-D500H |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Tên sản phẩm | Bơm hơi nổi bằng khí nén Yokohama Cao su chắn bùn Tàu thuyền đánh cá đã qua sử dụng |
|---|---|
| Phần | chắn bùn STS |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Tàu biển Tàu cao su Yokohama Fender ISO 17357 Bảo vệ tàu thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | NR, SR, NBR |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Ứng dụng | Được sử dụng cho tàu và bến tàu |
| Màu sắc | Đen |
| tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Tấm chắn bùn STB |
| màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều cao | 200mm-1000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm chịu nhiệt Cao su tự nhiên thân thiện với môi trường 300H cho bến thuyền |
|---|---|
| Loại hình | Loại vòm V |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Tỉ trọng | 1,35 ~ 2,0 g / cm3 |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón H1000 Cao su tự nhiên Chống mài mòn Thuyền chống va đập |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock bảo vệ tế bào Fender cao su chống xé 800H Thuyền hàng hải siêu cấp |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | 20-90 Shore-A hoặc IRHD |
| Mẫu | Cung cấp miễn phí |
| Tính năng | Chống thấm nước / Chống tia cực tím / Chống lão hóa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình trụ Marine Dock |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 75mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Sử dụng | Bảo vệ biển |
|---|---|
| Bao bì | Pallet hoặc tùy chỉnh |
| Tính năng | Giá trị E/RH cao, chống mài mòn |
| Loại | Máy giặt bánh xe |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| Giấy chứng nhận | ISO, BV, ABS, DNV, LR, SGS, CCS, RMRS |