| Tên sản phẩm | Marine Đệm bọt đầy Fender cho tàu Docking Bảo vệ Fender Polyurethane đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane |
| Số mô hình | DF-2000mm*3500mm |
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Lớp phủ Polyurethane Tấm chắn bọt nổi 2.0 * 3.5M An toàn hàng hải cho cảng bến tàu |
|---|---|
| Số mô hình | DF-FF2.0 * 3.5M |
| Vật chất | Bọt tế bào kín + Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bến tàu biển Tấm chắn bọt nổi 2,5 * 5,5M Hấp thụ năng lượng công nghiệp Màu đen |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2,5 * 5,5M |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Màu đen Marine Bọt Fender Bảo vệ đại dương Phao nổi Bến tàu thuyền an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-1500mm*3000mm |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín EVA, Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |
| Vật liệu | Polyurethane, EVA, v.v. |
|---|---|
| Ứng dụng | Du thuyền, Tàu du lịch, Hàng rời, Vận chuyển từ tàu này sang tàu khác |
| Phần | Chắn bùn biển |
| Màu sắc | Đen hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Kích cỡ | Kích thước tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi hạng nặng 700x1500 PIACN Tiêu chuẩn 100% môi trường |
|---|---|
| Nguyên liệu | Bọt PU mật độ cao, Da Polyurethane |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥350% |
| Chứng nhận | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Product Name | Polyurethane Foam Boat Dock Fender Cylindrical Dia 1200mm*2000mm for Dock Protection |
|---|---|
| Vật liệu | Mật độ cao EVA |
| Số mô hình | DF-1200mm*2000mm |
| Dịch vụ xử lý | đúc |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| layers | 5~10 layers |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |