| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Vật liệu | Eva và polyurethane |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Chiều dài hiệu quả | 1 ~ 6,5m |
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý nhẹ |
| Product Name | Submarine Fenders |
|---|---|
| Advantage | Customized, Original Factory |
| Warranty | 36 Months |
| Length | 1 ~ 12m |
| Application | Dock |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Effective Length | 1~6.5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| Tính năng | Dễ dàng cài đặt và xử lý Nhẹ |
| Tên sản phẩm | Mật độ cao Dock bọt tế bào kín Hệ thống treo bọt đầy Fender Bảo vệ tàu |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín + Polyurethane |
| Ứng dụng | Vận Chuyển Đến Bến Tàu, Vận Chuyển Đến Bến Cảng |
| Tuổi thọ | 10-15 năm |
| tên sản phẩm | Marine Foam Fill Fender Dia 1500mm * 3000mm PU EVA Ô kín cho Dock |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU mật độ cao, Da Polyurethane |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥350% |
| Giấy chứng nhận | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Sử dụng lâu bền Eva Closed Cell Foam Filled Fender Bọt nổi Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane, Dây nylon |
| Số mô hình | DF-2.0*3.5M |
| Công nghệ | khuôn và ép đùn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| TÊN SẢN PHẨM | 2000x3500 Tấm chắn bọt nổi Tấm che bằng polyurethane có nhiều màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2000x3500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |